LICH THI ĐẤU BÓNG DÁ HÔM NAY


Bạn đang xem: Lich thi đấu bóng dá hôm nay

Lịch bóng đá Hạng 2 Romania
LịchKQ

18:30 CSA Steaua Bucuresti?-?Petrolul Ploiesti


Lịch soccer Hạng 2 cha Lan
LịchKQ

21:00 Olimpia Elblag?-?Radunia Stezyca

21:00 Sokol Ostroda?-?Znicz Pruszkow

22:00 KP Calisia Kalisz?-?Slask Wroclaw II

22:00 Lech II Poznan?-?GKS Belchatow

00:00 Stal Rzeszow?-?Wisla Pulawy

00:30 Chojniczanka Chojnice?-?Hutnik Krakow


Lịch soccer Hạng 2 Hy Lạp
LịchKQ

18:45 Ierapetra?-?Panathinaikos B

18:45 PAOK Saloniki B?-?Almopos Arideas

18:45 Olympiakos Volou?-?Niki Volou

18:45 Olympiakos Piraeus B?-?Pierikos

21:00 Egaleo Athens?-?AEK Athens B


Lịch soccer Hạng 2 Serbia
LịchKQ

21:00 FK Buducnost Dobanovci?-?Indjija

21:00 Mladost Novi Sad?-?FK Zarkovo

21:00 Timok?-?FK Graficar Beograd

21:00 Zlatibor Cajetina?-?FK Backa Backa Palanka

21:00 FK Loznica?-?FK Radnicki Sremska Mitrovica

21:00 Kabel Novi Sad?-?FK Rad Beograd

21:00 FK Zeleznicar Pancevo?-?Habitpharm Javor


Lịch đá bóng Hạng 2 Moldova
LịchKQ

20:00 FC Sucleia?-? Dacia-Buiucani

20:00 FCM Ungheni?-?Real Succes

20:00 Victoria Bardar?-?CSF Sparta

20:00 Iskra Stal Ribnita?-?Olimp Comrat


Lịch soccer Hạng 2 Slovenia
LịchKQ

20:00 ND Gorica?-?NK Rogaska

21:00 NK Brezice?-?NK Nafta

21:30 NK Fuzinar?-?Jadran Dekani

21:30 MNK FC Ljubljana?-?ND Beltinci


Lịch đá bóng Tajikistan
LịchKQ

18:00 Faizkand?-?FC Istaravshan

18:00 Regar-TadAZ Tursunzoda?-?Ravshan Zafarobod


Lịch soccer Uruguay
LịchKQ

23:15 Albion FC?-?Boston River

01:30 Danubio FC?-?Wanderers FC

04:30 Nacional Montevideo?-?Plaza Colonia

07:00 Defensor Sporting Montevideo?-?CA River Plate


Lịch bóng đá Zimbabwe
LịchKQ

18:15 Yadah FC?-?Herentals FC

20:00 FC Platinum?-?Whawha FC

20:00 ZPC Kariba?-?Harare city

20:00 Chicken Inn?-?Manica đá quí

20:00 Cranborne Bullets?-?Bulawayo thành phố


Lịch soccer Hạng độc nhất Séc
LịchKQ

20:30 Slovan Rosice?-?Blansko

21:30 Jiskra Usti nad Orlici?-?Teplice B

21:30 Domazlice?-?SK Rakovnik

21:30 Slovan Velvary?-?Mlada Boleslav B

21:30 FK Pribram B?-?Slavia Prague B


Lịch đá bóng Ngoại hạng Ethiopia
LịchKQ

19:00 Wolaita Dicha?-?Dire Dawa

22:00 Jimma Aba Jifar?-?Awassa Kenema


Lịch đá bóng Hạng 4 Đan Mạch
LịchKQ

18:00 B 1913 Odense?-?OKS

18:00 Tarup Paarup IF?-?Marienlyst

18:30 Norresundby?-?Vinder Vatanspor-VRI

19:00 Solrod FC?-?Allerod

19:00 Union?-?Bronshoj

19:00 KFUM?-?AB Tarnby

19:00 Tarnby FF?-?Ledoje-Smorum Fodbold

19:00 Koge Nord FC?-?Holbaek

19:00 B 1909 Odense?-?SfB Oure

20:00 Varde?-?Hedensted

21:30 Aarhus Fremad 2?-?FC Sydvest


Lịch bóng đá Hạng nhị Bulgaria
LịchKQ

19:00 Septemvri Sofia?-?FC Hebar Pazardzhik

21:00 CSKA 1948 Sofia II?-?Livstrom

21:00 Litex Lovech?-?Marek Dupnitza

21:00 FC Maritsa 1921?-?FC Dobrudzha

21:00 Spartak Varna?-?Ludogorets Razgrad II

21:00 Strumska Slava?-?Septemvri Simitli

21:00 Sportist Svoge?-?Etar

21:00 Botev Plovdiv II?-?FC Sozopol


Lịch đá bóng Tanzania
LịchKQ

20:00 Mbeya City?-?Geita Gold


Lịch đá bóng Hạng 4 Hàn Quốc
LịchKQ

12:00 Geoje Citizen?-?Gangwon II


Lịch đá bóng hạng 5 Bắc Anh
LịchKQ

21:00 Leamington ?-?Darlington

21:00 AFC Fylde?-?Farsley Celtic

21:00 Southport FC?-?Kettering Town

21:00 AFC Telford United?-?Gloucester city

21:00 Boston United?-?Blyth Spartans

21:00 Brackley Town?-?Gateshead

21:00 Bradford Park Avenue?-?Kidderminster Harriers

21:00 Chorley FC?-?Guiseley

21:00 Curzon Ashton FC?-?Spennymoor Town

21:00 Hereford United?-?Alfreton Town


Lịch đá bóng Hạng 2 Croatia
LịchKQ

20:00 NK Jarun?-?Bijelo Brdo

21:30 NK Dugopolje?-?Inter Zapresic

21:30 NK Opatija?-?NK Croatia Zmijavci

21:30 Rudes?-?Dinamo Zagreb II

22:59 NK Varteks Varazdin?-?NK Solin


Lịch trơn đá thiếu phụ Brazil
LịchKQ

01:00 Sao Jose dos Campos (w)?-?Ferroviaria SP (w)

01:00 Sao Jose (w)?-?Ferroviaria SP (w)

01:00 Real Brasilia FC (w)?-?Gremio (w)

02:00 Internacional(w)?-?Bragantino (w)


Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
LịchKQ

03:00 Detroit City?-?Memphis 901

06:00 Hartford Athletic?-?Atlanta United FC II

06:00 Indy Eleven?-?Los Angeles Galaxy II

06:00 Miami FC?-?Colorado Springs Switchbacks FC

06:00 Pittsburgh Riverhounds?-?Loudoun United

06:30 Birmingham Legion?-? Louisville city FC

07:30 Tulsa Roughneck?-?New York Red Bulls B

07:30 San Antonio?-?Phoenix Rising FC

09:00 Oakland Roots?-?Tampa cất cánh Rowdies

09:00 Sacramento Republic FC?-?Monterey cất cánh FC


Lịch đá bóng Ryman League
LịchKQ

21:00 lewes?-?Wingate Finchley

21:00 Margate?-?Potters Bar Town

21:00 Bishop's Stortford?-?Folkestone

21:00 Worthing?-? Haringey Borough

21:00 Bowers Pitsea?-?Cheshunt

21:00 Brightlingsea Regent?-?Corinthian Casuals

21:00 East Thurrock United?-?Merstham

21:00 Enfield Town?-?Horsham

21:00 Hornchurch?-?Bognor Regis Town

21:00 Kingstonian?-?Carshalton Athletic FC

21:00 Leatherhead?-?Cray Wanderers


Lịch soccer Hạng Nhì chị em Na Uy
LịchKQ

20:00 Amazon Grimstad (w)?-?Medkila (w)

21:00 Fortuna Alesund (w)?-?Honefoss (w)


Lịch đá bóng Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ team B
LịchKQ

18:00 Orduspor?-?Mardin BB

18:00 Tepecik Bld?-?Turk Metal Kirikkale

18:00 Cankaya FK?-?Fethiyespor

18:00 Ceyhanspor?-?Erokspor

18:00 Gumushanespor?-?Celspor

18:00 Yldrm Belediyesispor?-?Catalca Spor

18:00 Erbaaspor S?-?Artvin Hopaspor

18:00 Fatsa Belediyespor?-?Kelkit Belediye Hurriyet

18:00 Hendek Spor?-?Elazigspor

18:00 Kutahyaspor?-?Kahta 02 Spor

18:00 Baskent Gozgozler?-?Osmaniyespor

18:00 Utkoi?-?Sancaktepe Belediye Spor

18:00 Bergama Belediyespor?-?Karaman Belediyespor


Lịch bóng đá Hạng 2 Slovakia
LịchKQ

21:00 Dukla Banska Bystrica?-?FC Artmedia Petrzalka

21:00 Humenne?-?MFK Dubnica nad Vahom

21:00 Namestovo?-?Partizan Bardejov

22:00 MFK Skalica?-?KFC Komarno


Lịch đá bóng SPB Brazil
LịchKQ

02:30 Ag. Maraba?-?Tuna Luso


Lịch đá bóng Portugal Liga 3
LịchKQ

21:00 S. Joao Ver?-?Sanjoanense

21:00 Pevidem SC?-?Montalegre

21:00 Sporting CP B?-?Real sport Clube Queluz

21:00 Oriental Dragon?-?Oliveira Hospital

22:59 SCU Torreense?-?FC Felgueiras


Lịch soccer U23 ngoại hạng Anh
LịchKQ

18:00 Liverpool U23?-?Chelsea U23


Lịch bóng đá Hạng 1 Mineiro Brazil
LịchKQ

02:30 Atletico Mineiro?-? Cruzeiro (MG)


Lịch soccer Đảo Faroe
LịchKQ

22:30 B36 Torshavn II?-?B71 Sandur


Lịch bóng đá hạng 5 Anh
LịchKQ

18:30 Wrexham?-?Stockport County

21:00 Southend United?-?Notts County

21:00 Stockport County?-?Torquay United

21:00 Weymouth?-?Wrexham

21:00 Aldershot Town?-?Eastleigh

21:00 Barnet?-?Yeovil Town

21:00 Chesterfield?-?Grimsby Town

21:00 Dover Athletic?-?Kings Lynn

21:00 Halifax Town?-?Wealdstone FC

21:00 Solihull Moors?-?Maidenhead United

23:20 Boreham Wood?-?Woking


Lịch soccer Portugal Campeonato Nacional
LịchKQ

21:00 Marr Tino?-?Vilaverdense


Lịch láng đá đàn bà Guatemala
LịchKQ

08:00 FC Cremas (W)?-?CSD Municipal (W)


Lịch bóng đá Hạng 2 Marốc
LịchKQ

22:00 JSM Jeunesse Sportive El Massi?-?Racing Casablanca

22:30 ASS Association Sportive de Sa?-?UTS Union Touarga thể thao Rabat

22:30 Chabab Atlas Khenifra?-?Chabab Ben Guerir

22:30 TAS de Casablanca?-?Itihad Z. Khemisset


Lịch đá bóng The lowlands Scotland
LịchKQ

21:00 Gretna?-?Stirling University


Lịch bóng đá Siêu cụp FA thanh nữ Anh
LịchKQ

17:30 West ham United (w)?-?Manchester đô thị (w)


Lịch soccer Phần Lan
LịchKQ

19:00 HJK Helsinki?-?Honka Espoo

21:00 KuPs?-?Inter Turku

21:00 FC Haka?-?Ilves Tampere

21:00 Vaasa VPS?-?AC Oulu

21:00 SJK Seinajoen?-?HIFK

22:30 IFK Mariehamn?-?Lahti


Lịch đá bóng Vô địch Rio de Janeiro
LịchKQ

04:00 Fluminense RJ?-?Flamengo


Lịch soccer Nghiệp dư pháp
LịchKQ

22:59 FC Bergerac?-?FC Nantes B


Lịch đá bóng Giải Danh dự Aruba
LịchKQ

05:30 SV Deportivo Nacional?-?SV La Fama


Lịch đá bóng Albania
LịchKQ

18:45 KS Perparimi Kukesi?-?KF Tirana

21:45 KS Dinamo Tirana?-?Egnatia


Lịch bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
LịchKQ

12:00 Blacktown city Demons?-?Sydney United


Lịch đá bóng Hạng 2 Áo
LịchKQ

19:30 FC Dornbirn 1913?-?St.Polten


Lịch nhẵn đá nữ giới Columbia
LịchKQ

22:59 Deportivo Cali (w)?-?America de Cali (w)

01:00 Independiente Santa sắt (w)?-?Deportes Tolima (w)

07:00 Deportivo Pereira (w)?-?Millonarios (w)


Lịch đá bóng U20 NSW
LịchKQ

10:00 Blacktown đô thị FC U20 ?-?Sydney United 58 U20

11:00 Rockdale đô thị Suns U20?-?Mt Druitt Town Rangers U20


Lịch soccer Hạng B giải trẻ em Y
LịchKQ

19:00 Benevento (Youth)?-?Lazio U20

20:00 Udinese U20?-?Parma U20

20:00 Venezia F.C. Youth?-?Pordenone Youth

20:00 Cittadella U20?-?US Cremonese U20

20:00 Virtus Entella U20?-?Alessandria U19

20:00 S.S.D. Monza 1912 Youth?-?Vicenza U20

20:00 Crotone U19?-?Pisa U19

20:00 Reggiana U20?-?Como U20

20:00 Frosinone U20?-?Perugia U20


Lịch đá bóng Đan Mạch cô bé
LịchKQ

18:00 Nordsjaelland (w)?-?HB Koge (w)

18:00 AGF Kvindefodbold APS (w)?-?Boldklubben AF 1893 (w)

18:00 Varde (w)?-?Sundby BK (w)

19:00 Odense BK (w)?-?Aalborg (w)


Lịch bóng đá Ngoại hạng Malta
LịchKQ

22:59 Sirens?-?Valletta FC


Lịch soccer Siêu quắp U20 Kenya
LịchKQ

19:00 Wazito FC?-?Gor Mahia

19:00 Kakamega Homeboyz?-?Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Tusker?-?KCB SC


Lịch bóng đá Vô địch Mexico nữ
LịchKQ

01:00 Atlas (w)?-?Toluca (w)

01:00 Unam Pumas (w)?-?Tigres (w)


Lịch đá bóng Paulista C Brazil
LịchKQ

01:00 Capie Warrero?-?Noroeste

01:00 EC Sao Bernardo/SP?-?Marilia Ac

01:00 Uniao Suzano AC SP?-?Comercial-SP


Lịch soccer Hạng độc nhất Bosnia
LịchKQ

20:30 FK Podrinje?-?Ljubic Prnjavor

20:30 Zeljeznicar Banja Luka?-?Sutjeska Foca

20:30 FK Kozara Gradiska?-?FK Tekstilac

20:30 Slavija Sarajevo?-?Sloboda Novi Grad

20:30 FK Buducnost Pilica?-?FK Zvijezda 09

21:00 FK Buducnost Banovici?-?Nk Orasje

21:00 NK Travnik?-?FK Radnik Hadzici

22:00 Zvijezda Gradacac?-?FK Rudar Kakanj

22:00 Bratstvo Gracanica?-?Jedinstvo Bihac


Lịch bóng đá Mexico U20
LịchKQ

22:00 FC Juarez U20?-?Pumas U20

22:00 CDSyC Cruz Azul U20?-?Atlas U20

22:00 Chivas Guadalajara U20?-?Monterrey U20

22:00 Necaxa U20?-?Club America U20


Lịch bóng đá Hạng 3 Croatia
LịchKQ

21:30 HNK Dakovo Croatia?-?NK Marsonia 1909

21:30 NK Cepin?-?NK Zrinski Jurjevac

21:30 NK Junak?-?Slovam lovenson

21:30 Vuteks Sloga?-?NK Granicar Zupanja

21:30 Pomorac?-?Crikvenica NK

22:30 NK Uskok?-?NK Zagora Unesic


Lịch bóng đá con gái Chile
LịchKQ

00:45 Puerto Montt (W)?-?Palestino (W)

02:00 CCD Fernandez Vial (w)?-?La Serena (W)

04:30 Audax Italiano (w)?-?Universidad de Concepcion (w)


Lịch đá bóng Argentina Prim C Metropolitana
LịchKQ

01:30 Deportivo Armenio?-?Defensores Unidos

01:30 Los Andes?-?Club Atletico Acassuso

01:30 CA San Miguel?-?Talleres Rem de Escalada

01:30 Canuelas FC?-?Uhl Que Sa

01:30 Comunicaciones BsAs?-?Argentino de Quilmes


Lịch đá bóng Hạng 1 Mato Grosso Brazil
LịchKQ

02:30 Cuiaba?-?Uniao Rondonopolis MT


Lịch bóng đá Latvita
LịchKQ

19:00 BFC Daugavpils?-?FK Valmiera

23:30 Metta/LU Riga?-?Rigas Futbola skola


Lịch bóng đá Oman
LịchKQ

00:30 Al-Seeb?-?Nizwa Club

00:30 Bahla?-?Al-Msnaa

00:30 Al-Nasr(OMA)?-?Al-Suwaiq

00:30 Sohar Club?-?Al-Nahda Muscat


Lịch soccer Cúp FA Vase
LịchKQ

18:30 Wrexham?-?Stockport County

21:00 Bromley?-?York thành phố


Lịch soccer Ngoại hạng Ghana
LịchKQ

22:00 Accra Hearts of Oak?-?Medeama SC


Lịch đá bóng Trẻ Israel
LịchKQ

22:59 Beitar Shimshon Tel Aviv U19?-?Maccabi Herzliya U19


Lịch soccer ngoại hạng Nigeria
LịchKQ

22:00 Akwa United?-?Rivers United


Lịch soccer Kenya Super League
LịchKQ

19:00 Kisumu All Stars?-?Muranga Seal


Lịch bóng đá Nicaragua Liga de Ascenso
LịchKQ

04:00 Real Granada FC?-?Organica Masachapa FC


Lịch đá bóng Cúp Liên Đoàn Guatemala
LịchKQ

04:00 Nueva Concepcion?-?Antigua GFC

08:00 Malacateco?-?CD Puerto de Iztapa

09:00 Xelaju MC?-?Coban Imperial


Lịch bóng đá U19 Đan Mạch
LịchKQ

18:00 Aalborg BK U19?-?Nordsjaelland U19


Lịch đá bóng USA National Premier Soccer League
LịchKQ

05:30 Richmond Kickers?-?FC Tucson

06:00 Greenville Triumph?-?Central Valley Fuego

06:30 Chattanooga Red Wolves?-?Forward Madison FC

06:30 Tormenta FC?-?North Carolina


Lịch đá bóng Hạng độc nhất vô nhị Đan Mạch
Lịch KQ

18:00 Herfolge Boldklub Koge?-?Vendsyssel

19:00 Lyngby?-?Nykobing FC


Lịch đá bóng Hạng độc nhất vô nhị Síp
LịchKQ

21:00 Ethnikos Achnas FC?-?Olympiakos Nicosia FC

22:59 Anorthosis Famagusta FC?-?APOEL Nicosia


Lịch bóng đá Cúp FYR Macedonia
LịchKQ

20:00 Sileks?-?FK Ohrid 2004

20:00 FK Teteks Tetovo?-?FK Rinija Gostivar

20:00 FC Vardar Skopje?-?FK Kadino

20:00 Voska Sport?-?KF Veleshta

20:00 Belasica Strumica?-?FK Lokomotiva Gradsko

20:00 Pehchevo?-?FK Kozuv

20:00 Pobeda Prilep?-?Bratstvo 07

20:00 Kamenica-Sasa?-?FK Osogovo

20:00 FK Sloga 1934 Vinica?-?Detonit Junior

20:00 KF Besa Doberdoll?-?Korab Debar


Lịch soccer Ngoại hạng Burkina Faso
LịchKQ

22:59 AS Douanes Ouagadougou?-?Kiko FC

22:59 ASF Bobo Dioulasso?-?Sally Tas

22:59 ASEC Koudougou?-?RC Kadiogo

22:59 AS Koupela?-?US Forces Armees

01:15 AS Police Ouagadougou?-?Majestic FC


Lịch đá bóng Vô địch Alagoas Brazil
LịchKQ

03:00 CRB AL?-?Centro Sportivo Alagoano


Lịch bóng đá Hạng 2 Mỹ
LịchKQ

18:00 Urartu II?-?Lernayin Artsakh


Lịch soccer Vô địch Paraibano Brazil
LịchKQ

02:00 Treze Campina Grande PB?-?Sport Lagoa Seca

06:15 Nacional de Patos PB?-?Campinense


Lịch soccer Luxembourg
LịchKQ

21:00 Racing Union Luxemburg?-?CS Petange

23:00 Progres Niedercorn?-?Swift Hesperange


Lịch soccer Cúp FA Bahraini
LịchKQ

01:30 Al Hidd?-?Al-Muharraq


Lịch bóng đá Play-off Ecuador
LịchKQ

04:30 Gualaceo SC?-?Independiente Jose Teran

07:00 Sociedad Deportiva Aucas?-?9 de Octubre


Lịch soccer Trẻ ba Lan
LịchKQ

19:00 Wisla Krakow (Youth)?-?Warta Poznan Youth

19:00 Rakow Czestochowa (Youth)?-?Polonia Warszawa (Youth)


Lịch soccer Spain Primera Division RFEF
LịchKQ

21:30 Real Madrid Castilla?-?Sevilla Atletico

22:00 CD Linares Deportivo?-?Gimnastic Tarragona

22:00 UE Llagostera?-?Andorra CF

22:00 CD Tudelano?-?Real Valladol B

22:00 CF Talavera de la Reina?-?UD Logrones

00:00 Deportivo La Coruna?-?CF Rayo Majadahonda

00:00 Villarreal B?-?Algeciras

00:00 Unionistas de Salamanca?-?Zamora CF


Lịch soccer Hạng nhất nàng Séc

Xem thêm: 10 Bộ Phim Hài Âu Mỹ Mới Nhất Mà Bạn Không Nên Bỏ Lỡ, 100 Phim Tiếng Nước Ngoài Hay Nhất Mọi Thời Đại

LịchKQ

18:00 Slavia Praha (w)?-?Horni Herspice (w)