Tổng Sắp Huy Chương Sea Games 30 Mới Nhất

Bảng xếp hạng, bảng tổng sắp đến huy chương SEA Games 30 năm 2019 mới nhất. Danh sách huy cmùi hương của đoàn thể thao toàn quốc trên SEA Games 30.

Bạn đang xem: Tổng sắp huy chương sea games 30 mới nhất


Philippines

Việt Nam

Thái Lan

Indonesia

Malaysia

Singapore

Myanamar

Campuchia

Brunei

Lào

Timor-Leste

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Bạc Bẽo

Đồng

1

149118120387

2

9885105288

3

92103123318

4

7384111268

5

555871184

6

534669168

7

4185173

8

463646

9

25613

10

152834

11

0156

Tổng số huy chương

5315297251785

* Bảng tổng sắp tới huy cmùi hương Seagame 30 sẽ tiến hành update thường xuyên nhanh khô nhất!

Đoàn thể dục thể thao nước ta khnghiền lại SEA Games 30 với 98 HCV, 85 HCB cùng 105 HCĐ, xếp vị trí thứ hai toàn đoàn sau gia chủ Philppines.

Theo dự loài kiến, đội tuyển nàng cùng U22 Việt Nam đang thuộc đi trên chuyến bay về Hà Nội thời gian 18h05 ngày 11/12.

Xem thêm: Cách Xóa Tin Nhắn Trên Messenger 2 Bên Trên Điện Thoại, Cách Gỡ, Xóa Tin Nhắn Cũ Trên Facebook Messenger

ĐỘI TUYỂN U22 VIỆT NAM ĐÃ DÀNH CHIẾC HUY CHƯƠNG VÀNG BÓNG ĐÁ NAM SEA GAMES 30 SAU 60 NĂM CHỜ ĐỢI

Danh sách chuyên chở viên giành huy chương của đoàn thể thao Việt Nam

HC Vàng:

Ngày 10/12

Nguyễn Thị Oanh (điền kinh, 5.000 m nữ)

Trần Tấn Triệu (bơi, 10 km)

Nguyễn Vnạp năng lượng Công (đồ, 57 kg vật tự do thoải mái nam)

Cấn Tất Dự (đồ, 70 kilogam trang bị tự do nam)

Nguyễn Thị Mỹ Hạnh (đồ dùng, 62 kg nữ)

Kiều Thị Ly (vật, 55 kilogam nữ)

Nguyễn Hữu Định (đồ dùng, 61 kilogam vật thoải mái nam)

Nguyễn Xuân Định (vật dụng, 65 kilogam đồ dùng tự do thoải mái nam)

Nguyễn Thị Huyền (điền ghê, 400 m rào nữ)

Hà Văn uống Hiếu (đồ vật, 125 kilogam vật tự do nam)

Nguyễn Thị Oanh (Điền ghê, 3000m thừa vật cản trang bị nữ)

Đỗ Quốc Luật (Điền ghê, 3000m thừa vật cản vật nam)

Nguyễn Xuân Phương (kickboxing, 57 kilogam nam)

Nguyễn Thị Oanh, Quách Thị Lan, Hoàng Thị Ngọc, Nguyễn Thị Hằng (điền tởm, 4x400 m nữ)

Huỳnh Văn uống Tuấn (kickboxing, 51 kilogam nam)

Quách Công Lịch, Lương Vnạp năng lượng Thao, Trần Đình Sơn, Trần Nhật Hoàng (điền gớm, 4x400 m nam)

Bóng ném nhẹm bãi tắm biển nam

Bóng đá nam

Ngày 9/12

Trần Ngọc Thúy Vi (aerobic, cá thể nữ)

Phan Thế Gia Hiển, Bùi Minh Pmùi hương (aerobic, đôi phái mạnh nữ)

Nguyễn Việt Anh, Nguyễn Chế Tkhô nóng, Vương Hoài Ân (aerobic, đồng đội)

Nguyễn Thị Tâm (boxing, 51 kilogam nữ)

Nghiêm Đình Hiếu (vật dụng, 87 kilogam vật cổ xưa nam)

Nguyễn Bá Sơn (trang bị, 77 kilogam đồ gia dụng cổ điển nam)

Nguyễn Đình Huy (vật, 55 kg đồ vật truyền thống nam)

Bùi Tiến Hải (vật, 60 kg nam vật cổ điển)

Nguyền Thị Xuân (đồ vật, 50 kilogam tự do thoải mái nữ)

Trần Thị Ánh Tuyết (taekwonvì chưng, 53 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Hằng Nga (kickboxing, 48 kg nữ)

Phạm Bá Hợi (kickboxing, 54 kg nam)

Đinh Thị Bích (điền khiếp, 800 m nữ)

Dương Văn uống Thái (điền kinh, 800 m nam)

Ngày 8/12

Phạm Thị Thu Trang (điền gớm, quốc bộ 10 km nữ)

Phạm Thị Huệ (điền tởm, chạy 10.000 m nữ)

Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Lộc Thị Đào, Nguyễn Thị Pmùi hương (bắn cung, cung 1 dây bè phái nữ)

Nguyễn Hoàng Phi Vũ - Lộc Thị Đào (bắn cung, cung 1 dây đôi nam giới nữ)

Lộc Thị Đào (phun cung, cung 1 dây cá nhân nữ)

Nguyễn Tkhô cứng Duy (karate, kumite bên dưới 60 kilogam nam)

Nguyễn Thị Phương thơm, Lưu Thị Thu Uyên, Lê Thị Khánh Vy (karate, kata bạn thân nữ)

Ngô Đình Nại (billiards, carom 1 băng)

Bùi Yến Ly (muay, 54 kg nữ)

Nguyễn Phước Đến, Nguyễn Tiến Nhật, Trương Trần Nhật Minch cùng Đặng Anh Tuấn (đấu tìm, kiếm 3 cạnh đồng chí nam)

Nguyễn Thị Oanh (điền kinh, 1.500 m nữ)

Dương Vnạp năng lượng Thái ( điền kinh, 1.500 m nam)

Lê Tú Chinch (điền kinh, 100 m nữ)

Phạm Thị Thu Hiền (taekwonvì chưng, 62 kilogam nữ)

Trần Hưng Nguyên (bơi lội, 400 m các thành phần hỗn hợp cá thể nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi, 400 m các thành phần hỗn hợp cá thể nữ)

Tệ Bạc Thị Khiêm (taekwondo, 67 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Huyền (điền kinh, 400 m nữ)

Trần Nhật Hoàng (điền ghê, 400 m nam)

Đội tuyển chọn soccer nữ Việt Nam

Ngày 7/12

Trương Thị Phương (canoeing, thuyền đối chọi con gái 200 m)

Nguyễn Anh Tú - Đoàn Bá Tuấn Anh (nhẵn bàn, đôi nam)

Nguyễn Thị Tkhô hanh Tdiệt, Nguyễn Ngọc Diễm PHương, Hồ Thị Như Vân, Nguyễn Thị Diệu Tiên, Hà Thị Nga (juvì, đơn đồng chí nữ)

Trần Hồ Duy, Châu Tuyết Vân, Nguyễn Thị Lệ Kyên, Hứa Vnạp năng lượng Huy, Nguyễn Ngọc Minch Hy (taekwonvì, quyền sáng tạo bạn hữu láo lếu hợp)

Nguyễn Thị Mộng Quỳnh (taekwonvì chưng, quyền sáng chế cá thể nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (tập bơi, 400 m thoải mái nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 100 m ngửa nữ)

Nguyễn Thị Hằng, Trần Nhật Hoàng, Quách Thị Lan cùng Trần Đình Sơn (điền kinh, 4x400 m tiếp mức độ láo hợp)

Ngày 6/12

Lý Hoàng Nam (quần vợt, 1-1 nam)

Nguyễn Thị Thật (xe đạp điện, khởi hành đồng hàng nữ)

Trương Thị Phương (canoeing, 500 m nữ)

Vũ Thành An, Nguyễn Xuân Lợi, Tô Đức Anh, Nguyễn Vnạp năng lượng Quyết (đấu tìm, tìm chém bè phái nam)

Lê Anh Tài (jubởi vì, dưới 90 kg nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 200 m tự do thoải mái nữ)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 200 m ngửa nữ)

Ngày 5/12

Lê Nguyễn Thanh Long (Pencak silat 50kilogam nam)

Nguyễn Tiến Nhật (đấu tìm, tìm 3 cạnh cá thể nam)

Nguyễn Huy Hoàng (bơi lội, 1.500 m thoải mái nam)

Trần Hưng Nguyên (tập bơi, 200 m các thành phần hỗn hợp cá nhân nam)

Ngày 4/12

Nguyễn Huy Hoàng (tập bơi, 400m tự do nam)

Đinc Phương Thành (thể dục thể thao vẻ ngoài, xà kép)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 200 m hỗn hợp cá thể nữ)

Đinh Phương thơm Thành (thể dục nguyên lý, xà đơn)

Ngày 3/12

Phạm Quốc Khánh (wushu, phái nam quyền nam)

Hoàng Thị Dulặng (Cử Tạ, 59kilogam nữ)

Đỗ Đức Trí (arnis, trình diễn không nhạc nam)

Nguyễn Thị Trang (wushu, tán thủ 65 kg nữ)

Bùi Trường Giang (wushu, tán thủ 60 kilogam nam)

Vũ Thành An (đấu tìm, tìm chỉm cá nhân nam)

Phạm Thị Hồng Tkhô hanh (cử tạ, 64 kg nữ)

Đặng Nam (thể thao luật pháp, vòng treo)

Ngày 2/12

Trần Thị Thanh hao Thủy (kurash, bên trên 70 kg nữ)

Lê Đức Đông (kurash, dưới 66 kilogam nam)

Vũ Ngọc Sơn (kurash, dưới 73 kilogam nam)

Bùi Minh Quân (kurash, dưới 81 kilogam nam)

Nguyễn Thị Lan (kurash, dưới 70 kilogam nữ)

Ngày 1/12

Phạm Thị Nhỏng Quỳnh (xe đạp địa hình, băng đồng nữ)

Nguyễn Đức Hòa - Phạm Thị Hải Yến (dancesport, song phái mạnh chị em quickstep)

Vương Thị Huyền (cử tạ, 45 kilogam nữ)

Lại Gia Thành (cử tạ, 55kg nam)

Minh Trường và Nhã Uyên (dancesport)

Trần Thương (Kurash)

Hoàng Thị Tình (Kurash)

Vũ Thị Thanh hao Bình (võ gậy)

Đào Thị Hồng Nhung (võ gậy)

Nguyễn Thị Cđộ ẩm Nhi (Võ gậy, trên 60kg nữ)

HC Bạc:

Ngày 10/12

Phạm Thị Huệ (điền khiếp, 5.000 m nữ)

Nguyễn Huy Hoàng (tập bơi, 10 km)

Regu phụ nữ (Cầu mây)

Quách Thị Lan (Điền tởm, 400m vượt rào nữ)

Nguyễn Ngọc Tú (Jiujitsu, 62kg nữ)

Quách Công Lịch (Điền khiếp, 400m thừa rào nam)

Đỗ Thế Kiên (billiards, pool 9 nhẵn cá thể nam)

Nguyễn Trung Cường (điền tởm, 3000 m chướng ngại vật vật dụng nam)

Bùi Văn uống Sự (điền gớm, 10 môn phối hận hợp)

Ngày 9/12

Nguyễn Văn Lai (điền ghê, 5.000 m nam)

Võ Xuân Vĩnh (điền tởm, trăng tròn km quốc bộ nam)

Nguyễn Tiến Cương, Nguyễn Vnạp năng lượng Đầy, Thạch Phi Hùng (phun cung, cung 3 dây bạn bè nam)

Châu Kiều Oanh, Nguyễn Văn uống Đầy (bắn cung, cung 1 dây đôi nam giới nữ)

Nguyễn Thành Nhân (karate, bên trên 75 kg nam)

Đỗ Nhã Ulặng (boxing, 54 kg nữ)

Đào Lê Thu Trang (jujitsu, bên dưới 45 kg nữ)

Nguyễn Văn Đương (boxing, 56 kilogam nam)

Nguyễn Công Tkhô hanh (đồ gia dụng, 63 kg đồ dùng cổ điển nam)

Dương Hồng Phúc (thiết bị, 72 kilogam thứ truyền thống nam)

Khuất Pmùi hương Anh (điền khiếp, 800 m nữ)

Nguyễn Mạnh Cường (boxing, 75 kilogam nam)

Trương Đình Hoàng (boxing, 81 kg nam)

Trần Thị Yến Hoa (điền gớm, 100 m rào nữ)

Đỗ Thế Kiên (billiards, pool 10 bóng)

Nguyễn Văn Hải (boxing, 64 kg nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (bơi lội, 800 m tự do nữ)

Bóng chuyền nữ

Regu đồng minh đàn bà môn cầu mây

Ngày 8/12

Phạm Thị Hồng Lệ (điền khiếp, chạy 10.000 m nữ)

Lê Thị Hiền - Phạm Thị Huệ (rowing, thuyền song nữ)

Nguyễn Văn Hà - Như Đình Nam (rowing, thuyền đôi nam hạng nhẹ 2 mái chèo)

Phạm Chình họa Phúc (billiards, carom 1 băng)

Bùi Thu Hà, Phùng Khánh Ly, Lê Minh Hằng, Đỗ Thị Tâm (đấu tìm, kiếm chém nhẹm bầy nữ)

Lê Quang Liêm (cờ vua, cờ chớp nam)

Nguyễn Doãn Long (muay, 57 kg nam)

Ngày 7/12

Đinch Thị Hảo - Tạ Tkhô cứng Huyền (rowing, thuyền đôi con gái hạng nhẹ)

Hoàng Xuân Vinch (bắn nhau, 10 m súng nthêm khá nam)

Nguyễn Thị Pmùi hương (karate, kata nữ)

Đinc Thị Hương (karate, kumite hạng 50 kilogam nữ)

Phan Vũ Nam, Nguyễn Tấn Công, Bùi Thiện Hoàng, Lê Khắc Nhân, Nguyễn Châu Hoàng Lân (juvì, solo bè bạn nam)

Lê Tú Chinch (điền ghê, 200 m nữ)

Nguyễn Ngọc Minch Hy (taekwonbởi, quyền sáng chế cá nhân nam)

Ngày 6/12

Daniel Cao Nguyễn (quần vợt, solo nam)

Savanmãng cầu Lý Nguyễn (tennis, solo nữ)

Trần Văn uống Vũ (canoeing, K1-1000m nam)

Đỗ Thị Anh, Nguyễn Thị Thu Pmùi hương, Nguyễn Thu Pmùi hương, Lưu Thị Thanh hao Nhàn (đấu tìm, kiếm liễu người quen biết nữ)

Nguyễn Thị Nlỗi Ý (juvì, bên trên 78 kg nữ)

Ngày 5/12

Nguyễn Đình Tuấn (pencak silat, đối chọi bên dưới 55 kilogam nam)

Nguyễn Thị Ánh Viên (tập bơi, 50 m ngửa nữ)

Ngày 4/12

Nguyễn Thị Vân (cử tạ phụ nữ, 71kg)

Phạm Tuấn Anh (cử tạ, 73 kg nam)

Lê Nguyễn Paul (tập bơi, 100 m ngửa nam)

Đội bơi 4x200 m thoải mái nam

Ngày 3/12

Trần Thị Minc Huyền (wushu, thái cực kiếm nữ)

Ngô Văn Huỳnh (arnis, màn trình diễn nam)

Triệu Thị Hoài (arnis, màn biểu diễn có nhạc nữ)

Đinch Xuân Hoàng (cử tạ, 67 kilogam nam)

Nguyễn Thị Chinch (wushu, tán thủ 48 kg nữ)

Nguyễn Ngọc Trường Sơn (cờ vua, cờ nhanh nam)

Đỗ Thị Ngọc Hương (thể thao luật, xà lệch)

Ngày 2/12

Vnạp năng lượng Công Quốc (arnis, dưới 55 kilogam nam)

Nguyễn Đức Trí (arnis, bên dưới 60 kg nam)

Thạch Kyên ổn Tuấn (cử tạ, 61 kg nam)

Vương Thanh hao Tùng (arnis, bên trên 65 kg nam)

Nguyễn Thị Hương (arnis, bên dưới 50 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Thúy (cử tạ, 55 kilogam nữ)

Nguyễn Thị Cúc (arnis, trên 60 kg nữ)

Ngày 1/12

Đức Hòa - Hải Yến (dancesport, đôi nam nàng tango)

Đức Hòa - Hải Yến (dancesport, đôi phái mạnh phái nữ viennese waltz)

Cà Thị Thơm (xe đạp địa hình, băng đồng nữ)

Vũ Văn uống Kiên (arnis, 55-60 kg nam)

Nguyễn Đoàn Minch Trường - Nguyễn Trọng Nhã Uyên (dancesport, song nam giới nữ samba)

Lê Hữu Phước (dancesport, breaking men)

Phú Thái Việt (arnis, bên trên 65 kilogam nam)

Đinch Pmùi hương Thành (TDDC, toàn năng)

Minc Trường - Nhã Uim (dancesport, five dance)

HC Đồng:

Ngày 10/12

Esports, Dota 2

Hồng Phúc (esports, starcraft II)

Lại Thị Nga (Kick Boxing, 55kg nữ)

Nguyễn Thế Hưởng (Kiông chồng Boxing, 63,5kilogam nam)

Bóng rổ nam giới 5x5

Lưu Minc Thiện (Jiujitsu, trên 94kilogam nam)

Lê Duy Thành (Jiujitsu, bên dưới 94kilogam nam)

Hoàng Mạnh Tùng (jujitsu, dưới 85 kg nam)

Đào Hồng Sơn (jujitsu, dưới 56 kilogam nam)

Ngày 9/12

Bùi Thị Thảo (karate, trên 61 kilogam nữ)

Châu Kiều Oanh, Lê Phương thơm Thảo, Nguyễn Tường Vi (bắn sung, cung 3 dây cộng đồng nữ)

Cấn Văn uống Thắng (jujitsu, dưới 62 kg nam)

Dương Thị Tkhô nóng Minh (jujitsu, bên dưới 49 kilogam nữ)

Trần Lê Anh Tuấn (billiars, English billiards)

Giang Việt Anh, Phạm Trường An, Sài Công Nguyên (karate, kata số đông nam)

Trần Thị Yến Hoa, Lê Thị Mộng Tuyền, Hà Thị Thu, Lê Tú Chinh (điền gớm, 4x100 m nữ)

Phạm Đăng Quang (taekwonvị, 63 kg nam)

Hoàng Đức Anh (taekwonvày, 54 kg nam)

Thành Đạt (boxing, 60 kilogam nam)

Trần Hưng Nguim, Phạm Thanh hao Bảo, Hoàng Quý Phước, Ngô Đình Chuyền (bơi, 4x100 m tiếp sức hỗn hợp nam)

Nguyễn Hoài Văn (điền gớm, nỉm lao nam)

Kiều Thị Diễm (boxing, 48 kg nữ)

Phạm Thị Diễm (điền gớm, khiêu vũ cao nữ)

Esports, arena of valor

Ngày 8/12

Lê Hoàng Đức (muay, 45 kg nam)

Lê Tuấn Minch (cơ vua, cờ chớp nam)

Hoàng Thị Bảo Trâm (cờ vua, cờ chớp nữ)

Khuất Phương thơm Anh (điền khiếp, 1.500 m nữ)

Đặng Hồng Sơn (karate, 67 kilogam nam)

Trang Cẩm Lành (karate, 55 kg nữ)

Hồ Thị Thu Hiền (karate, 61 kg nữ)

Vũ Thị Mộng Mơ (điền ghê, khiêu vũ xa nữ)

Nguyễn Hữu Kim Sơn (bơi, 400 m tất cả hổn hợp cá nhân nam)

Ngày 7/12

Lê Mậu Trường - Phan Mạnh Linch (rowing, thuyền đôi nam)

Dương Anh Đức (canoeing, thuyền đối kháng phái nam 200 m)

Nguyễn Quốc Toản - Phan Ngọc Sang (canoeing, thuyền song nam)

Trần Quốc Cường (đột kích, 10 m súng nlắp tương đối nam)

Nguyễn Như Hoa, Trần Thúy Vinch, Vũ Thị Hồng, Nguyễn Thị Trang (đấu kiếm, kiếm 3 cạnh bầy nữ)

Lê Trần Kim Uyên ổn (taekwonbởi, quyền tiêu chuẩn chỉnh cá thể nữ)

Lê Trần Klặng Ulặng, Nguyễn Thị Kyên Hà, Ngô Thị Thùy Dung (taekwonbởi vì, quyền tiêu chuẩn chỉnh số đông nữ)

Hoàng Quý Phước (bơi lội, 200 m tự do nam)

Lê Nguyễn Paul (bơi lội, 50 m ngửa nam)

Vũ Thị Mến (điền ghê, nhảy đầm 3 bước nữ)

Ngày 6/12

Phạm Thị Hồng Lệ (điền kinh, maraeo hẹp nữ)

Ngô Phương Mai (khiêu vũ cầu, cầu mềm 3 m nữ)

Lý Hoàng Nam - Phạm Quốc Khánh (quần vợt, đôi nam)

Bùi Thanh Phđộ ẩm - Trần Thành (canoeing, C2-1000 m nam)

Daniel Cao Nguyễn - Nguyễn Văn uống Phương thơm (quần vợt, đôi nam)

Phan Thị Tkhô nóng Bình - Trần Thuỵ Tkhô cứng Trúc (quần vợt, đôi nữ)

Nguyễn Thị Thúy Kiều - Thạch Thị Ánh Lan (bi sắt, đôi nữ)

Dương Thị Quỳnh Nlỗi (sambo, hạng dưới 80 kg nữ)

Nguyễn Châu Hoàng Lân (jubởi vì, bên trên 100 kg nam)

Lê Nguyễn Paul (tập bơi, 100 m bướm nam)

Lê Nguyễn Paul, Ngô Đình Chuyền, Trần Hưng Ngulặng, Hoàng Quý Phước (tập bơi, 4x100 m tự do)

Ngày 5/12

Phạm Thị Tươi (pencak silat, đối kháng bên dưới 55 kg nữ)

Nguyễn Ngọc Toản (pencak silat, 1-1 bên dưới 65 kg nam)

Bộ bố (bi sắt)

Nguyễn Phước Đến (đấu kiếm, kiếm 3 cạnh cá nhân nam)

Nguyễn Hữu Kyên ổn Sơn (tập bơi, 1.500 m thoải mái nam)

Ngày 4/12

Nguyễn Thị Nhỏng Hoa (đấu tìm, tìm 3 cạnh nữ)

Lê Thanh hao Tùng (thể dục pháp luật, nhảy đầm phòng nam)

Huỳnh Hà Hữu Hiếu - Trần Thị Lụa ( muay, quyền song nữ)

Đỗ Thị Vân Anh (thể thao luật pháp, cầu thăng bằng)

Lê Tkhô hanh Tùng (thể dục luật, xà kép)

Lê Thị Mỹ Thảo (bơi, 200 m bướm nữ)

Trần Đoàn Quỳnh Nam (thể dục dụng cụ, thảm tự do thoải mái nữ)

Nguyễn Trần Duy Nhất - Nguyễn Nhất Quyền (muay, quyền song nam)

Trần Phương thơm Nga - Nguyễn Thị Bảo Ngọc (Jubởi vì, màn biểu diễn đôi nữ)

Ngày 3/12

Trần Xuân Hiệp (wushu, đao thuật - côn thuật)

Nguyễn Pmùi hương Linch (arnis, biểu diễn nữ)

Đỗ Thị Anh (đấu kiếm, tìm liễu cá thể nữ)

Nguyễn Anh Khôi (cờ vua, cờ nhanh khô nam)

Đỗ Thị Vân Anh (thể dục khí cụ, nhảy đầm kháng nữ)

Nghiêm Vnạp năng lượng Ý (wushu, tán thủ 56 kilogam nam)

Đinc Vnạp năng lượng Hường (wushu, tán thủ 52 kilogam nam)

Vũ Minc Đức (wushu, tán thủ 48 kilogam nam)

Đinch Phương Thành (thể dục hiện tượng, ngựa vòng)

Ngày 2/12

Phạm Quốc Khánh (wushu, nam giới đao - phái mạnh côn)

Nguyễn Thị Pmùi hương Trinc (duathlon)

Nguyễn Thị Quim (cử tạ, 49 kg nữ)

Vũ Đức Hùng (arnis, dưới 65 kilogam nam)

Đội tuyển nhẵn rổ nam giới, nội dung 3x3

Đoàn Thị Nhuần (arnis, dưới 55 kg nữ)

Lê Thị Vân Anh (arnis, dưới 60 kg nữ)

Ngày 1/12

Trần Thị Minh Huyền (wushu, thái rất quyền nữ)

Trần Xuân Hiệp (wushu, ngôi trường quyền nam)

Nguyễn Ngọc Đạt (arnis, 55 kilogam nam)

Nguyễn Trung Kiên - Phạm Hồng Anh (dancesport, dance chachacha)

Vũ Đức Hùng (arnis, 60-65 kg nam)

Lê Thanh Tùng (TDDC, toàn năng)

Trung Kiên - Hồng Anh (dancesport, rumba)

Bảng xếp thứ hạng huy chương SEA Games 29 năm 2017

Malaysia (MAS)

Vương Quốc Của Những Nụ cười (THA)

đất nước hình chữ S (VIE)

Singapore (SGP)

Indonesia (INA)

Philippines (PHI)

Myanmar (MYA)

Campuphân chia (CAM)

Lào (LAO)

Brunei (BRU)

Timor-Leste (TLS)

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Bạc

Đồng

1

145

92

86

323

2

72

86

88

246

3

58

50

60

168

4

57

58

73

188

5

38

63

90

191

6

24

33

64

121

7

7

10

20

37

8

3

2

12

17

9

2

3

21

26

10

0

5

9

14

11

0

0

3

3

Bảng tổng sắp đến huy chương thơm SEA Games 28 năm 2015

Thái Lan

Singapore

VN (VIE)

Malaysia

Indonesia

Philippines

Myanmar

Campuchia

Lào

Brunei

Timor-Leste (TLS)

TT

Đoàn Thể Thao

Huy chương

Tổng HC

Vàng

Bạc Bẽo

Đồng

1

95

83

69

247

2

84

73

102

259

3

73

53

60

186

4

62

58

66

186

5

47

61

74

182

6

29

36

66

131

7

12

26

31

69

8

1

5

9

15

9

0

4

25

29

10

0

1

6

7

11

0

1

1

2

Các VĐV vẫn tham dự 43/56 môn với phân môn của Đại hội với 530 bộ huy chương, trong các đó có 13 môn theo bề ngoài xóm hội hóa là: Golf, jujitsu, muay, bố môn phối kết hợp, dancing thể dục... Mục tiêu của thể dục thể thao toàn quốc là lọt Top 3 toàn đoàn, giành 65-70 HCV.